| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 7.0 inchi |
| Ma pixel | Madontho 800×480 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 153.84×85.632 mm |
| Kukula kwa gulu | 164.90×100×3.5 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 16.7 M |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | RGB ya 8-bit yofanana |
| Nambala ya Pin | 15 |
| Dalaivala IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 27 Chip-White LED |
| Voteji | 3.0~3.6 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A ndi gawo la TFT-LCD la mainchesi 7 lomwe limagwira ntchito bwino kwambiri lomwe lili ndi mawonekedwe a WVGA (ma pixel 800×480). Chiwonetserochi chapamwamba kwambiri chimaphatikiza kumveka bwino kwa maso ndi ukadaulo wapamwamba wopangidwa kuti ugwire ntchito, zomwe zimapangitsa kuti zikhale bwino kwambiri pakugwiritsa ntchito zinthu zomwe zili mkati mwake.
Mafotokozedwe Aukadaulo: