| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.47 inchi |
| Ma pixel | Madontho 172×320 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Kukula kwa gulu | 19.75 x 36.86 x1.56 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65 K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | QSP/MCU |
| Nambala ya Pin | 8 |
| Dalaivala IC | GC9307 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 3 LED YOYERA |
| Voteji | -0.3~4.6 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 ndi module ya IPS TFT-LCD ya mainchesi 1.47 yokhala ndi ma pixels 172x320 okhala ndi resolution yapamwamba. Yokhala ndi ukadaulo wa IPS (In-Plane Switching) wowonera mbali zonse, imapereka zithunzi zokhazikika, zapamwamba komanso mitundu yowala, yodzaza, komanso yachilengedwe pamakona owonera a madigiri 80 (kumanzere/kumanja/mmwamba/pansi).
Chowonetserachi chimathandizira ma interfaces angapo, kuphatikizapo SPI, kuti makina azisinthasintha. Kuwala kwake kwakukulu kwa 350 cd/m² kumatsimikizira kuwoneka bwino ngakhale mu kuwala kowala. Kugwira ntchito bwino kumayendetsedwa ndi dalaivala wapamwamba wa GC9307 IC, zomwe zimathandiza kuti ntchito iyende bwino komanso bwino.
Mafotokozedwe Ofunika:
Kusiyana kwa Chiŵerengero: 1500:1
Chiŵerengero cha Mawonekedwe: 3:4 (Zachizolowezi)
Mphamvu Yopereka Analog: -0.3V mpaka 4.6V (2.8V Yachizolowezi)
Kutentha kwa Ntchito: -20°C mpaka +70°C
Kutentha Kosungirako: -30°C mpaka +80°C