| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 3.97 |
| Ma pixel | Madontho 320×480 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 55.68×83.52 mm |
| Kukula kwa gulu | 60×92.25×2.2 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 16.7M |
| Kuwala | 400 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | MCU |
| Nambala ya Pin | 15 |
| Dalaivala IC | ILI9488 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED Yoyera Yokhala ndi Ma Chip 8 |
| Voteji | 2.7~3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
TFT398B008 ndi module ya TFT LCD ya mainchesi 3.98 yokhala ndi IPS panel. Module iyi yapangidwa ndi ILI9488 driver IC yomwe imathandizira mawonekedwe a MCU.
Chowonetsera ichi chili ndi resolution ya madontho 320×480 komanso kuwala kwa 400 cd/m² (mtengo wamba), komanso kusiyana kwa 1200 (mtengo wamba).
Gulu la IPS lili ndi ubwino wokhala ndi ma angles owonera ambiri a Kumanzere:89 / Kumanja:89 / Kukwera:89 / Kutsika:89 madigiri (nthawi zambiri).
Chipindacho chili ndi mawonekedwe osiyanasiyana, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zokhala ndi chilengedwe chokhuta.
Ndi yoyenera kwambiri kugwiritsa ntchito monga zida zachipatala, zida zonyamulidwa m'manja, ndi njira yowunikira chitetezo.
Kutentha kwa ntchito ya gawoli ndi -20 ℃ mpaka 70 ℃, ndipo kutentha kosungirako ndi -30 ℃ mpaka 80 ℃.