| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.46 inchi |
| Ma pixel | Madontho 80×160 |
| Onani Malangizo | Ndemanga YONSE |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 16.18×32.35 mm |
| Kukula kwa gulu | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65 K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | Mzere 4 wa SPI |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | GC9107 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 3 LED YOYERA |
| Voteji | -0.3~4.6 V |
| Kulemera | 1.1 |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 ndi module ya IPS TFT-LCD ya mainchesi 1.46 yokhala ndi resolution ya ma pixel 80x160. Pogwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In-Plane Switching) wowonera mbali zonse, imapereka mawonekedwe abwino azithunzi m'ma angles owonera a madigiri 80 (kumanzere/kumanja/mmwamba/pansi), ndikupereka mitundu yowala, yokhuta, komanso yachilengedwe.
Chowonetserachi chimathandizira ma interfaces angapo (SPI, MCU, RGB) kuti chigwirizane mosavuta. Ndi kuwala kwakukulu kwa 350 cd/m², chimatsimikizira kuwoneka bwino ngakhale pansi pa kuwala kowala. Kuchita bwino kumayendetsedwa ndi dalaivala wapamwamba wa **GC9107 IC**, zomwe zimatsimikizira kuti ntchito yake ndi yosalala komanso yothandiza.
Mafotokozedwe Ofunika:
Kusiyana kwa Chiŵerengero: 800:1
Chiŵerengero cha Mawonekedwe: 3:4 (Zachizolowezi)
Mphamvu Yopereka Analog: -0.3V mpaka 4.6V (2.8V Yachizolowezi)
Kutentha kwa Ntchito: -20°C mpaka +70°C
Kutentha Kosungirako: -30°C mpaka +80°C