| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 2.79 inchi |
| Ma pixel | Madontho 142x428 |
| Onani Malangizo | SPI/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 21.28 x 64.14 |
| Kukula kwa gulu | 24.38 x 69.43 x 2.15 |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 262K |
| Kuwala | 350 |
| Chiyankhulo | SPI/MCU |
| Nambala ya Pin | 10 |
| Dalaivala IC | NV3007 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | |
| Voteji | -0.3~4.6 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40~ +90°C |
N279-1428KIWIG01-C10 ndi IPS TFT-LCD ya mainchesi 2.79 yokhala ndi resolution ya ma pixel 142x428. imathandizira ma interface osiyanasiyana monga SPI, MCU ndi RGB, zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusinthasintha kosakanikirana bwino mu projekiti iliyonse. Kuwala kwa chiwonetsero cha 350 cd/m² kumatsimikizira kuti zithunzi zowoneka bwino komanso zowala bwino ngakhale mutakhala ndi kuwala kowala. Chowunikiracho chimagwiritsa ntchito NV3007 driver IC yapamwamba kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso moyenera.
N279-1428KIWIG01-C10 imagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Kuwonera kumasiyana: 85/kumanja: 85/mmwamba: 85/kutsika: madigiri 85. kusiyana kwa 1300:1, ndi aspect ratio ya 3:4 (mtengo wamba). Voltage yoperekera ya analog ndi kuyambira 1.65V mpaka 3.3V (mtengo wamba ndi 2.8V). IPS panel ili ndi ma viewing angles osiyanasiyana, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Module iyi ya TFT-LCD imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃, ndipo kutentha kwake kosungirako kumasiyana kuyambira -40℃ mpaka +85℃.
Zowonetsera zosiyanasiyana: Kuphatikiza Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mayankho owonetsera: Kuphatikiza zida zopangira, FPC yosinthidwa, kuwala kwakumbuyo ndi kukula; Thandizo laukadaulo ndi kapangidwe kake
Q: 1. Kodi ndingapeze chitsanzo cha oda?
A: Inde, timalandira chitsanzo cha oda kuti tiyese ndikuwona mtundu wake.
Q: 2. Kodi nthawi yotsogolera chitsanzo ndi iti?
A: Zitsanzo zomwe zilipo pano zimafunika masiku 1-3, zitsanzo zomwe zasinthidwa zimafunika masiku 15-20.
Q: 3. Kodi muli ndi malire aliwonse a MOQ?
A: MOQ yathu ndi 1PCS.
Q: 4. Kodi chitsimikizo ndi cha nthawi yayitali bwanji?
A: Miyezi 12.
Q: 5. Ndi express iti yomwe nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito potumiza zitsanzo?
Yankho: Nthawi zambiri timatumiza zitsanzo ndi DHL, UPS, FedEx kapena SF. Nthawi zambiri zimatenga masiku 5-7 kuti zifike.
Q: 6. Kodi nthawi yanu yolipira ndi yotani?
A: Nthawi yathu yolipira nthawi zambiri imakhala T/T. Zina zitha kukambidwa.