| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 0.77 |
| Ma pixel | Madontho 64×128 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 9.26×17.26 mm |
| Kukula kwa gulu | 12.13×23.6×1.22 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera) |
| Kuwala | 180 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | SPI ya waya 4 |
| Udindo | 1/128 |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | SSD1312 |
| Voteji | 1.65-3.5 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X077-6428TSWCG01-H13 ndi chowonetsera chaching'ono cha OLED chomwe chimapangidwa ndi madontho 64×128, kukula kwake kopingasa ndi mainchesi 0.77. X077-6428TSWCG01-H13 ili ndi gawo la 12.13×23.6×1.22 mm ndi kukula kwa Active Area 9.26×17.26 mm; ili ndi SSD1312 controller IC; imathandizira mawonekedwe a SPI a waya 4, magetsi a 3V.
Module iyi ndi COG structure PMOLED screen yomwe siifunika kuwala kwa backlight (yodzitulutsa yokha); ndi yopepuka komanso imagwiritsa ntchito mphamvu zochepa.
Chowonetsera chaching'ono cha OLED ichi cha mainchesi 0.77 cha 64×128 ndi choyenera zipangizo zovalidwa, zipangizo zonyamulika, zida zosamalira thupi, cholembera mawu, zipangizo zaumoyo, ndi zina zotero.
Gawo ili la 0.77” ndi la mawonekedwe a chithunzi; limathandizanso mawonekedwe a malo.
Module ya X077-6428TSWCG01-H13 ikhoza kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +70℃; kutentha kwake kosungirako kumayambira -40℃ mpaka +85℃.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 260 (Min)cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 10000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS));
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.
Tikubweretsa zatsopano zathu muukadaulo wowonetsera - chophimba chamakono cha 0.77-inch micro 64×128 dot OLED display module. Chiwonetsero cha OLED ichi chaching'ono komanso chapamwamba kwambiri chapangidwa kuti chisinthe momwe mumawonera ndipo chidzakhala muyezo watsopano wa zowonetsera zowoneka.
Ili ndi kapangidwe kake kokongola komanso mawonekedwe odabwitsa a madontho 64×128, gawo lowonetsera la OLED ili limapereka zithunzi zowoneka bwino komanso zomveka bwino zomwe zidzakopa ogwiritsa ntchito. Kaya mukupanga zovala, zida zamasewera, kapena chipangizo china chilichonse chamagetsi chomwe chimafuna mawonekedwe owoneka, ma module athu owonetsera a OLED apereka magwiridwe antchito abwino kwambiri.
Chophimba cha 0.77-inch micro OLED module chili ndi kapangidwe kowonda kwambiri ndipo ndi choyenera zipangizo zomwe zili ndi malo ochepa. Chimalemera magalamu ochepa okha, kuonetsetsa kuti sichiwonjezera kulemera kosafunikira kapena kukula kwakukulu kuzinthu zomwe mwapanga. Ndi chabwino kwambiri pa ntchito zomwe zimakhala zosavuta kunyamula komanso kukhala zochepa.
Kuphatikiza apo, ma module owonetsera a OLED alinso ndi mitundu yosiyanasiyana, kusiyana kwakukulu komanso ma angles owonera ambiri. Izi zikutanthauza kuti ogwiritsa ntchito amatha kusangalala ndi zithunzi zokongola kuchokera mbali iliyonse, zomwe zimapangitsa kuti ogwiritsa ntchito onse azitha kuwona bwino. Ukadaulo wa OLED umathandizanso kuti zithunzi zikhale zoyera komanso zozama.
Ma module athu owonetsera a OLED si okongola okha, komanso ndi olimba kwambiri. Amapangidwira kuti azitha kupirira nyengo zosiyanasiyana, zomwe zimapangitsa kuti asagwere ku kusintha kwa kutentha ndi kugwedezeka. Izi zimatsimikizira kuti zida zanu zikupitilizabe kugwira ntchito bwino ngakhale m'malo ovuta.
Kuphatikiza apo, gawo lowonetsera la OLED ili limagwiritsa ntchito mphamvu zochepa. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa kumawonjezera moyo wa batri la chipangizocho, zomwe zimapangitsa kuti ogwiritsa ntchito azitha kusangalala ndi kugwiritsa ntchito kwa nthawi yayitali popanda kulipiritsa pafupipafupi.
Tadzipereka kupereka ukadaulo wapamwamba womwe umathandizira magwiridwe antchito ndi kukhudza mawonekedwe a zida zamagetsi. Kutulutsidwa kwa sikirini ya 0.77-inch miniature 64×128 dot OLED display module kukuwonetsa kudzipereka kwathu kubweretsa zowonetsera zapamwamba pamsika. Sinthani chipangizo chanu ndi ma module athu a OLED display kuti mupititse patsogolo mawonekedwe anu.