| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 3.95 |
| Ma pixel | Madontho 480×480 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 36.72×48.96 mm |
| Kukula kwa gulu | 40.44×57×2 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 262K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI / MCU/RGB |
| Nambala ya Pin | 15 |
| Dalaivala IC | ST7701S |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED Yoyera Yokhala ndi Ma Chip 8 |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.2 g |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 ndi module ya IPS TFT-LCD ya mainchesi 3.95 yokhala ndi ma pixel 480 x 480.
Module iyi imathandizira mawonekedwe a RGB ndipo imagwiritsa ntchito gulu la IPS, ndipo kumanzere: 80/kumanja: 80/pamwamba: 80/pansi: madigiri 80 (mtengo wamba) ngodya yowonera yotakata, kusiyana 1000:1 (mtengo wamba), kuwala 350 cd/m² (mtengo wamba), gulu lagalasi lowala, chiŵerengero cha mbali 1:1.
Module ya TFT040B039 ili ndi ST7701S controller IC, ndipo mphamvu yamagetsi yolumikizirana ndi 2.5V ~ 3.3V, yokhala ndi mtengo wamba wa 2.8V.
Mtundu wa TFT040B039 uli ndi kutentha kogwira ntchito kuyambira -20 ℃ mpaka +70 ℃; kutentha kosungirako ndi -30 ℃ ~ +80 ℃.
Ndi yoyenera kwambiri kugwiritsa ntchito monga zida zachipatala, zida zonyamulidwa m'manja, ndi njira yowunikira chitetezo.