| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.65 inchi |
| Ma pixel | Madontho 142 x 428 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 13.16 x 39.68 mm |
| Kukula kwa gulu | 16.3 x 44.96 x 2.23 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | Mzere 4 wa SPI/MCU |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | NV3007 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 3 LED YOYERA |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.1 |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +60 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 ndi module ya IPS TFT-LCD ya mainchesi 1.65 yomwe imapereka resolution ya ma pixel 142×428. Ili ndi ukadaulo wa IPS (In-Plane Switching) wokhala ndi ma angle ambiri, imapereka ma angles owonera a 80° (L/R/U/D) okhazikika komanso olondola mitundu.
Pothandizira ma interface a SPI, MCU, ndi RGB, chiwonetserochi chimalola kuphatikiza kwa makina osinthika. Kuwala kwake kwakukulu kwa 350 cd/m² kumatsimikizira kuwoneka bwino m'malo owala, pomwe dalaivala wapamwamba wa NV3007 IC amatsimikizira magwiridwe antchito abwino.
Mafotokozedwe Ofunika:
Kusiyana kwa Chiŵerengero: 1000: 1
Chiŵerengero cha Mawonekedwe: 3:4 (Zachizolowezi)
Analog VDD:2.5V - 3.3V (mtundu wa 2.8V)
Kutentha kwa Ntchito: -20°C mpaka +60°C
Kutentha Kosungirako: -30°C mpaka +80°C
Zowonetsera zosiyanasiyana: Kuphatikiza Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mayankho owonetsera: Kuphatikiza zida zopangira, FPC yosinthidwa, kuwala kwakumbuyo ndi kukula; Thandizo laukadaulo ndi kapangidwe kake
Q: 1. Kodi ndingapeze chitsanzo cha oda?
A: Inde, timalandira chitsanzo cha oda kuti tiyese ndikuwona mtundu wake.
Q: 2. Kodi nthawi yotsogolera chitsanzo ndi iti?
A: Zitsanzo zomwe zilipo pano zimafunika masiku 1-3, zitsanzo zomwe zasinthidwa zimafunika masiku 15-20.
Q: 3. Kodi muli ndi malire aliwonse a MOQ?
A: MOQ yathu ndi 1PCS.
Q: 4. Kodi chitsimikizo ndi cha nthawi yayitali bwanji?
A: Miyezi 12.
Q: 5. Ndi express iti yomwe nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito potumiza zitsanzo?
Yankho: Nthawi zambiri timatumiza zitsanzo ndi DHL, UPS, FedEx kapena SF. Nthawi zambiri zimatenga masiku 5-7 kuti zifike.
Q: 6. Kodi nthawi yanu yolipira ndi yotani?
A: Nthawi yathu yolipira nthawi zambiri imakhala T/T. Zina zitha kukambidwa.