| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.28 inchi |
| Ma pixel | Madontho 240×240 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 32.4×32.4 mm |
| Kukula kwa gulu | 35.6×38.1×1.6 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI / MCU |
| Nambala ya Pin | 12 |
| Dalaivala IC | GC9A01 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED imodzi yoyera ngati chip |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.2 g |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N128-2424THWIG04-H12 ndi chophimba chozungulira cha IPS TFT-LCD chokhala ndi chiwonetsero cha mainchesi 1.28 m'mimba mwake chokhala ndi ma pixel 240x240.
Chiwonetsero chozungulira cha TFT ichi chili ndi gulu la IPS TFT-LCD lopangidwa ndi GC9A01 driver IC yomwe imatha kulumikizana kudzera pa mawonekedwe a SPI.
N128-2424THWIG04-H12 ndi gulu la IPS (In plane Switching), lomwe lili ndi ubwino wokhala ndi kusiyana kwakukulu, maziko akuda enieni pamene chiwonetsero kapena pixel yazimitsidwa komanso ngodya yowonera yayikulu ya Kumanzere:85 / Kumanja:85 / Kukwera:85 / Kutsika:85 digiri (yachizolowezi), kusiyana kwa 1,100:1 (mtengo wamba), kuwala 350 cd/m².
Mphamvu yamagetsi ya LCM imachokera pa 2.5V mpaka 3.3V, mtengo wamba wa 2.8V.
Gawo lowonetsera ndi loyenera zipangizo zazing'ono, zipangizo zovalidwa, zinthu zodzichitira zokha kunyumba, zinthu zoyera, makina a kanema, ndi zina zotero.
Itha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka + 70℃ ndipo kutentha kosungirako kuyambira -30℃ mpaka + 80℃.