| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 10.1 inchi |
| Ma pixel | Madontho 1024×600 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 222.72×125.28 mm |
| Kukula kwa gulu | 235 × 143 × 3.5 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 16.7 M |
| Kuwala | 250 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | RGB ya 8-bit yofanana |
| Nambala ya Pin | 15 |
| Dalaivala IC | Matenda a Mtima |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED YOYERA |
| Voteji | 3.0~3.6 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
B101N535C-27A ndi gawo lowonetsera la TFT-LCD la mainchesi 10.1; lopangidwa ndi resolution ya 1024×600 pixels. Gawo lowonetsera ili lili ndi kukula kwa gawo la 235 × 143 × 3.5 mm ndi AA kukula kwa 222.72 × 125.28 mm. Nthawi zambiri mawonekedwe ake amakhala oyera, ndipo mawonekedwe ake ndi RGB. Chiwonetserocho chili ndi chitsimikizo cha miyezi 12 ndipo chimapezeka ngati choperekedwa ku fakitale. Chiwonetserochi chingagwiritsidwe ntchito m'njira zosiyanasiyana monga makina oyendetsera magalimoto, zida zonyamulika, makina owongolera mafakitale, ndi zina zotero. Gawoli la TFT limatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +70℃; kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -30℃ mpaka +80℃.
Chowonetsera cha B101N535C-27A 10.1" TFT LCD chimathandizira ukadaulo wa CTP (Capacitive Touch Panel), womwe umalola mawonekedwe ogwiritsira ntchito kukhala osavuta komanso oyankha poyerekeza ndi zowonetsera zogwira zoteteza. Ukadaulo wa chojambula chogwira ...
Chogwiriziracho chimapangidwa ndi chowongolera chowonekera pamwamba pa chowonetseracho ndi chowongolera cha IC chomwe chimazindikira kusintha kwa capacitance komwe kumachitika chifukwa cha kukhudza kwa munthu. Chimapereka yankho lolondola komanso lolondola kwambiri ndipo chimakhala ndi moyo wautali kuposa zowonera zogwirizira zotsutsa.