| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 2.89 |
| Ma pixel | Madontho 167×42 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 71.446×13.98 mm |
| Kukula kwa gulu | 75.44×24.4×2.03 mm |
| Mtundu | Choyera |
| Kuwala | 80 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwakunja |
| Chiyankhulo | 8-bit 68XX/80XX Parallel, SPI ya waya 4 |
| Udindo | 1/42 |
| Nambala ya Pin | 24 |
| Dalaivala IC | SSD1322 |
| Voteji | 1.65-3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
N289-6742ASWAG01-C24 ndi chiwonetsero cha OLED cha 2.89” COG Graphic OLED, chopangidwa ndi resolution ya ma pixel 167×42.
Gawo lowonetsera la OLED ili ndi muyeso wa 75.44×24.4×2.03 mm ndi kukula kwa AA 71.446×13.98 mm; Gawoli lili ndi SSD1322 controller IC; likhoza kuthandizidwa ndi parallel, 4-line SPI, ndi I²C interfaces; supply voltage of logic ndi 3.0V (mtengo wamba), 1/42 driver duty.
N289-6742ASWAG01-C24 ndi chowonetsera cha COG OLED, gawo la OLED ili ndi loyenera kugwiritsa ntchito nyumba zanzeru, zida zogwiritsidwa ntchito m'manja, zida zaukadaulo zanzeru, magalimoto, Zida, zida zachipatala, ndi zina zotero.
Module ya OLED imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -40℃ mpaka +85℃.
Mwachidule, gulu la N289-6742ASWAG01-C24 OLED ndi losintha zinthu zomwe zimapangitsa kuti chiwonetserocho chikhale chatsopano.
Ndi kukula kwake kochepa, mawonekedwe ake apamwamba, komanso kuwala kwake kwapadera, gulu la OLED ili ndilabwino kwambiri pa ntchito zosiyanasiyana, kuphatikizapo mafoni a m'manja, mapiritsi, makamera a digito, ndi zina zambiri.
Mbiri yake yopyapyala komanso njira zolumikizira zapamwamba zimapangitsa kuti ikhale yabwino kwa opanga ndi opanga omwe akufuna kupanga zida zamakono komanso zatsopano.
Konzani zithunzi zanu ndikupangitsa zomwe zili mkati mwanu kukhala zamoyo ndi gulu la N289-6742ASWAG01-C24 OLED.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 90 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.