| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 0.87 |
| Ma pixel | Madontho 64×128 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 9.26×17.26 mm |
| Kukula kwa gulu | 12.13×23.6×1.22 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera) |
| Kuwala | 180 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | SPI ya waya 4 |
| Udindo | 1/128 |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | SSD1312 |
| Voteji | 1.65-3.5 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X087-2832TSWIG02-H14 ndi module yowonetsera ya 0.87 inchi Graphic passive matrix OLED yomwe imapangidwa ndi madontho 128x32.
Chiwonetsero ichi cha 0.87" chili ndi mawonekedwe a module a 28.54×8.58×1.2 mm ndi kukula kwa Active Area 22.38×5.58 mm.
Moduleyi ili ndi SSD1312 IC, imathandizira mawonekedwe a I²C, magetsi a 3V.
Module iyi ndi COG structure OLED screen yomwe siifunika kuwala kwa backlight (yodzitulutsa yokha); ndi yopepuka komanso imagwiritsa ntchito mphamvu zochepa.
Voliyumu yoperekera mphamvu ya logic ndi 2.8V (VDD), ndipo voliyumu yoperekera mphamvu ya chiwonetsero ndi 9V (VCC). Mphamvu yamagetsi yokhala ndi chiwonetsero cha 50% cha checkerboard ndi 9V (ya mtundu woyera), 1/32 driver duty.
Chowonetsera chaching'ono cha OLED ichi cha mainchesi 0.87 ndi choyenera zipangizo zovalidwa, ndudu yamagetsi, zida zosamalira thupi, zipangizo zonyamulika, cholembera mawu, zipangizo zaumoyo, ndi zina zotero. Gawo la X087-2832TSWIG02-H14 likhoza kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +70℃; kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -40℃ mpaka +85℃.
Sankhani gulu la X087-2832TSWIG02-H14 OLED ndikuwona tsogolo la ukadaulo wowonetsera. Kapangidwe kake kakang'ono, mawonekedwe ake owoneka bwino, kuwala kwake kwabwino komanso njira zosiyanasiyana zolumikizirana zimapangitsa kuti likhale labwino kwambiri pa ntchito iliyonse. Sinthani mawonekedwe a zinthu zanu ndikukopa omvera anu ndi gulu la X087-2832TSWIG02-H14OLED.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 120 (Min)cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 10000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS));
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.
Tikubweretsa chophimba chapamwamba kwambiri cha mainchesi 0.87 cha micro 128x32 dot OLED, chodabwitsa chaukadaulo chamakono chopangidwa kuti chisinthe mawonekedwe anu. Chiwonetsero chaching'ono komanso chokongola ichi chimapereka magwiridwe antchito odabwitsa komanso magwiridwe antchito osayerekezeka, zomwe zimapangitsa kuti chikhale chisankho chabwino kwambiri pa ntchito zosiyanasiyana.
Ili ndi mawonekedwe apamwamba a madontho 128x32, gawo lowonetsera la OLED ili limatha kuwonetsa zithunzi ndi zolemba momveka bwino komanso momveka bwino. Kaya mukuwona zithunzi zovuta kapena mukuwerenga zilembo zazing'ono, chiwonetserochi chimapereka mawonekedwe owoneka bwino komanso apamwamba. Ukadaulo wa OLED umatsimikizira mitundu yowala, zakuda zakuya komanso mitundu yosiyanasiyana, zomwe zimapangitsa chithunzi chilichonse kukhala chamoyo komanso chowala.
Chophimba cha 0.87-inch micro OLED sichimangopereka zotsatira zodabwitsa zowoneka, komanso chimagwira ntchito mosiyanasiyana kwambiri. Kukula kwake kochepa komanso kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa kumapangitsa kuti chikhale choyenera kugwiritsa ntchito zipangizo zonyamulika monga zovala, ma watchwatch, ndi mapulogalamu ena a IoT. Kukula kochepa kwa gawoli kumalola kuphatikizana bwino m'mapangidwe osiyanasiyana popanda kuwononga khalidwe la chiwonetserocho.
Gawo lowonetsera la OLED lili ndi nthawi yoyankha mwachangu komanso ma angles owonera ambiri, zomwe zimapangitsa kuti zithunzi zisinthe bwino komanso kuti ziwoneke bwino kwambiri pa ngodya zosiyanasiyana. Lili ndi chowongolera chapamwamba kwambiri, gawoli limapereka kulumikizana kosasunthika komanso kuyanjana ndi ma microcontroller osiyanasiyana.
Kuphatikiza apo, gawo lowonetsera la OLED ili ndi kulimba kwabwino komanso nthawi yogwira ntchito. Ma pixel ake odziwunikira okha safuna kuwala kwakumbuyo, kutalikitsa moyo wa chipangizocho komanso kuchepetsa kugwiritsa ntchito mphamvu. Kapangidwe kake kolimba kamathandizira kuti chipangizocho chisagwedezeke, kugwedezeka ndi kutentha kwambiri, zomwe zimapangitsa kuti chikhale choyenera malo ovuta.
Chophimba cha 0.87" Micro OLED chimapangitsa kukhazikitsa ndi kugwiritsa ntchito mosavuta. Mawonekedwe ake osavuta kugwiritsa ntchito komanso zolemba zambiri zimatsogolera ogwiritsa ntchito mosavuta pokhazikitsa. Chojambulachi chimathandizira ma interface osiyanasiyana olumikizirana, kuphatikiza I2C ndi SPI, kuti zigwirizane ndi zida zosiyanasiyana. Malumikizidwe amapereka kusinthasintha.
Mwachidule, chophimba cha 0.87" micro 128x32 dot OLED ndi chatsopano kwambiri chomwe chimakweza mawonekedwe owoneka bwino. Ndi mawonekedwe ake apamwamba, mitundu yowala, kukula kwake kochepa, kusinthasintha kosayerekezeka komanso kulimba kwambiri. Izi zimapangitsa kuti ikhale chisankho chabwino kwambiri pa pulogalamu iliyonse yowonetsera. Dziwani tsogolo la ukadaulo wowonetsera ndi gawo lapadera la OLED ili.