| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 3.12 |
| Ma pixel | Madontho 256×64 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 76.78×19.18 mm |
| Kukula kwa gulu | 88×27.8×2.0 mm |
| Mtundu | Woyera/Buluu/Wachikasu |
| Kuwala | 60 (Mphindi) cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwakunja |
| Chiyankhulo | SPI yofanana/ya waya zinayi |
| Udindo | 1/64 |
| Nambala ya Pin | 30 |
| Dalaivala IC | SSD1322UR1(COF) |
| Voteji | 1.65-3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 ndi chiwonetsero cha 3.12” cha Graphic OLED, chopangidwa ndi resolution ya ma pixel 256×64.
Gawo lowonetsera la OLED ili ndi kukula kwa 88×27.8×2.0 mm ndi kukula kwa AA 76.78×19.18 mm;
Module iyi yamangidwa mkati ndi chowongolera cha SSD1322UR1(COF) IC; imatha kuthandizidwa ndi ma parallel, 4-line SPI, ndi I²C interfaces; supply voltage of logic ndi 2.5V (mtengo wamba), 1/64 driver duty.
X312-5664ASWDF01-C30 ndi chiwonetsero cha COF OLED, gawo la OLED ili ndi loyenera kugwiritsidwa ntchito kuchipatala, gulu lowongolera, makina odzigulira, makina ogulira matikiti, mita yoyimitsa magalimoto, ndi zina zotero.
Module ya OLED imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -40℃ mpaka +85℃.
Ndi module ya X312-5664ASWDF01-C30 PMOD ndi zinthu zake zapamwamba, makasitomala amatha kupeza mawonekedwe abwino kwambiri.
Kugwirizana kwake ndi SSD1322 driver IC kumatsimikizira magwiridwe antchito abwino komanso magwiridwe antchito.
Jiangxi Wisevision Optronics Co., Ltd. Idzakubweretserani njira zamakono zowonetsera zinthu kuti muwongolere malonda anu ndikuwonjezera luso la ogwiritsa ntchito.
Tikhulupirireni kuti tikwaniritse zosowa zanu zonse za OLED module ndikulola ukatswiri wathu kuti ukutsogolereni kupambana kwanu.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 80 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.