N286-3796KBWIG01-C24 ndi gawo laling'ono la IPS la mainchesi 2.86 lokhala ndi TFT-LCD. Gulu laling'ono la TFT-LCD ili lili ndi resolution ya ma pixel 376×960, gawo lowonetsera lili ndi ST7701S controller IC, limathandizira mawonekedwe a MIPI, mphamvu yamagetsi yoperekera (VDD) ya 2.4V ~ 3.3V, kuwala kwa gawo la 350 cd/m² (mtengo wamba), ndi kusiyana kwa 1200 (mtengo wamba).
Gawo lowonetsera la TFT- LCD la mainchesi 2.86 ndi mawonekedwe a portrait, ndipo gululi limagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Malo owonera ali kumanzere: 80/kumanja: 80/mmwamba: 80/pansi: madigiri 80. Gululi lili ndi mawonekedwe osiyanasiyana, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zokhala ndi mawonekedwe okhuta. Ndiloyenera kwambiri kugwiritsa ntchito monga zida zovalidwa, zida zonyamulidwa m'manja, makina owunikira chitetezo. Kutentha kwa gawoli ndi -20 ℃ mpaka 70 ℃, ndipo kutentha kosungirako ndi -30 ℃ mpaka 80 ℃.
| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Bdzina la randi | WISEVISION |
| Size | 2.86inchi |
| Ma pixel | 376×96Madontho 0 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (A).A) | 26.51×67.68 mm |
| Kukula kwa gulu | 31.2×76.6×2.13 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 262K |
| Kuwala | 320 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | MIPI |
| Nambala ya Pin | 24 |
| Dalaivala IC | ST7701S |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED Yoyera Yokhala ndi Ma Chip-White 4 |
| Voteji | 2.4~3.3 V |
| Kulemera | 1.2 |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
Zowonetsera zosiyanasiyana: Kuphatikiza Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mayankho owonetsera: Kuphatikiza zida zopangira, FPC yosinthidwa, kuwala kwakumbuyo ndi kukula; Thandizo laukadaulo ndi kapangidwe kake
Kumvetsetsa bwino ntchito zomaliza;
Kusanthula mtengo ndi ubwino wa magwiridwe antchito a mitundu yosiyanasiyana yowonetsera;
Kufotokozera ndi kugwirizana ndi makasitomala kuti asankhe ukadaulo woyenera kwambiri wowonetsera;
Kugwira ntchito pakusintha kosalekeza kwa ukadaulo wa njira, mtundu wa malonda, kusunga ndalama, nthawi yotumizira, ndi zina zotero.
Q: 1. Kodi ndingapeze chitsanzo cha oda?
A: Inde, timalandira chitsanzo cha oda kuti tiyese ndikuwona mtundu wake.
Q: 2. Kodi nthawi yotsogolera chitsanzo ndi iti?
A: Zitsanzo zomwe zilipo pano zimafunika masiku 1-3, zitsanzo zomwe zasinthidwa zimafunika masiku 15-20.
Q: 3. Kodi muli ndi malire aliwonse a MOQ?
A: MOQ yathu ndi 1PCS.
Q: 4. Kodi chitsimikizo ndi cha nthawi yayitali bwanji?
A: Miyezi 12.
Q: 5. Ndi express iti yomwe nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito potumiza zitsanzo?
Yankho: Nthawi zambiri timatumiza zitsanzo ndi DHL, UPS, FedEx kapena SF. Nthawi zambiri zimatenga masiku 5-7 kuti zifike.
Q: 6. Kodi nthawi yanu yolipira ndi yotani?
A: Nthawi yathu yolipira nthawi zambiri imakhala T/T. Zina zitha kukambidwa.