| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 0.96 inchi |
| Ma pixel | Madontho 128×64 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 21.744×11.204 mm |
| Kukula kwa gulu | 26.70×19.26×1.45 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera/Buluu/Y&B) |
| Kuwala | 80 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | Parallel /4-waya SPI/I²C |
| Udindo | 1/64 |
| Nambala ya Pin | 30 |
| Dalaivala IC | SSD1315 |
| Voteji | 1.65-3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X096-2864KSWAG01-H30 ndi chowonetsera chaching'ono chodziwika bwino cha OLED chomwe chimapangidwa ndi ma pixel 128x64, kukula kwake ndi mainchesi 0.96, moduleyi ili ndi SSD1315 controller IC; imathandizira mawonekedwe a Parallel /4-wire SPI/I²C komanso okhala ndi ma pin 30.
Mphamvu yamagetsi ya 3V. OLED Display Module ndi COG structure OLED screen yomwe siifunika kuwala kwa backlight (yodzitulutsa yokha); supply voltage ya logic ndi 2.8V (VDD), ndipo supply voltage ya supply ya display ndi 9V (VCC).
Mphamvu yamagetsi yokhala ndi chinsalu choyezera cha 50% ndi 7.25V (ya mtundu woyera), 1/64 yoyendetsera.
X096-2864KSWAG01-H30 ndi yabwino kwambiri pakugwiritsa ntchito nyumba zanzeru, ma POS azachuma, zida zaukadaulo zanzeru, zida zamankhwala, ndi zina zotero.
Gawoli likhoza kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumayambira -40℃ mpaka +85℃.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 80(min) cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa;
X096-2864KSWAG01-H30 ndi chowonetsera chaching'ono chodziwika bwino cha OLED chomwe chimapangidwa ndi ma pixel 128x64, kukula kwake ndi mainchesi 0.96, moduleyi ili ndi SSD1315 controller IC; imathandizira mawonekedwe a Parallel /4-wire SPI/I²C komanso okhala ndi ma pin 30.
Tikubweretsa chinthu chathu chaposachedwa, chophimba chaching'ono cha 128x64 dot OLED cha mainchesi 0.96. Ukadaulo wamakonowu wapangidwa kuti ukupatseni mawonekedwe abwino kwambiri pazosowa zanu zonse zowonetsera.
Gawo lowonetsera la OLED ili ndi sikirini yaying'ono ya mainchesi 0.96 ndipo limapereka kuchuluka kwakukulu kwa madontho 128x64. Ukadaulo wa OLED (organic light-emitting diode) umatsimikizira mitundu yowala komanso mtundu weniweni wa chithunzi, zomwe zimapangitsa kuti zomwe zili mkati mwanu zikhale zamoyo. Kaya mukupanga chipangizo chaching'ono chogwiritsidwa ntchito m'manja kapena makina ophatikizidwa, gawoli ndi labwino kwambiri powonetsa zambiri momveka bwino komanso mwachidule.
Ma screen a OLED ali ndi mitundu yosiyanasiyana ya magwiritsidwe ndi ntchito, ndipo ndi oyenera mafakitale osiyanasiyana. Angagwiritsidwe ntchito mu zovala, ma watchwatch, ma tracker olimbitsa thupi, zida zamankhwala, mapulogalamu a magalimoto, ndi zina zambiri. Kukula kwake kochepa kumapangitsa kuti ikhale yoyenera pazida zomwe zimafuna chiwonetsero chaching'ono pomwe zikugwira ntchito bwino.
Gawoli silimangowoneka bwino komanso ndi lamphamvu. Chowongolera chake chomangidwa mkati ndi chosavuta kugwiritsa ntchito ndipo chimagwirizana bwino ndi mapulojekiti anu omwe alipo. Kugwiritsa ntchito mphamvu moyenera kwa gawoli kumatsimikizira kuti batri limakhala ndi moyo wautali, zomwe zimapangitsa kuti chipangizo chanu chizigwira ntchito kwa nthawi yayitali popanda kuchaja pafupipafupi.
Kuphatikiza apo, sikirini ya OLED display module ili ndi ngodya yowonera yayikulu, zomwe zimathandiza ogwiritsa ntchito kuwona bwino zomwe zili m'magawo osiyanasiyana. Izi zimapangitsa kuti ikhale yoyenera pazida zomwe zimafuna malo owonera osinthasintha, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosavuta kugwiritsa ntchito komanso zosavuta.
Kuwonjezera pa kugwira ntchito bwino kwambiri, gawoli lapangidwa poganizira kulimba komanso kukhala ndi moyo wautali. Kapangidwe kake kolimba komanso zipangizo zake zapamwamba zimathandiza kuti zisawonongeke komanso zisawonongeke, zomwe zimapangitsa kuti zinthu zanu zikhale zodalirika komanso zokhalitsa.
Ponseponse, sikirini yaing'ono ya 128x64 dot OLED ya mainchesi 0.96 ndi yankho labwino kwambiri lowonetsera lomwe limaphatikiza magwiridwe antchito abwino kwambiri, magwiridwe antchito, komanso kulimba. Ndi ntchito zake zosiyanasiyana komanso magwiridwe antchito abwino kwambiri, gawoli ndi chisankho chabwino kwambiri kwa aliyense amene akufuna chiwonetsero chapamwamba komanso chapamwamba. Kupereka mayankho odalirika owonetsera pamapulojekiti awo atsopano.
ly. OLED Display Module ndi COG structure OLED screen yomwe siifunika kuwala kwa backlight (yodzitulutsa yokha); supply voltage ya logic ndi 2.8V (VDD), ndipo supply voltage ya supply ya display ndi 9V (VCC).
Mphamvu yamagetsi yokhala ndi chinsalu choyezera cha 50% ndi 7.25V (ya mtundu woyera), 1/64 yoyendetsera.
X096-2864KSWAG01-H30 ndi yabwino kwambiri pakugwiritsa ntchito nyumba zanzeru, ma POS azachuma, zida zaukadaulo zanzeru, zida zamankhwala, ndi zina zotero.
Gawoli likhoza kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumayambira -40℃ mpaka +85℃.