N072-0616TBBIG45-H10 ndi TFT-LCD Module yokhala ndi chophimba chozungulira cha mainchesi 0.72 komanso resolution ya ma pixel 60 * 160. Chophimba chozungulira ichi cha LCD chimagwiritsa ntchito gulu la SPI, lomwe lili ndi ubwino wa kusiyana kwakukulu, maziko akuda athunthu pamene chiwonetsero kapena pixel yazimitsidwa, ndi ma angles owonera ambiri a Kumanzere:80 / Kumanja:80 / Kukwera:80 / Kutsika: madigiri 80 (wamba), 1500:1 kusiyana kwapakati (mtengo wamba), 350 cd/m² kuwala (mtengo wamba), ndi pamwamba pa galasi loletsa kuwala.
Module iyi ili ndi GC9D01 driver IC yomwe imatha kuthandizira kudzera mu ma interface a SPI. Voltage yamagetsi ya LCD ndi kuyambira 2.5V mpaka 3.3V, mtengo wamba wa 2.8V. Module yowonetsera ndi yoyenera zida zazing'ono, zida zovalidwa, zinthu zodziyimira pawokha kunyumba, zinthu zoyera, makanema, zida zamankhwala, ndi zina zotero. Itha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +60℃ ndi kutentha kosungira kuyambira -30℃ mpaka +80℃.
| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Bdzina la randi | WISEVISION |
| Size | 0.72inchi |
| Ma pixel | 60×16Madontho 0 |
| Onani Malangizo | Mawonedwe Onse |
| Malo Ogwira Ntchito (A).A) | 6.41*17.09mm |
| Kukula kwa gulu | 8.52(H) x 21.695(V) x1.47(D)mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI |
| Nambala ya Pin | 10 |
| Dalaivala IC | GC9D01 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 1 LED YOYERA |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.1 |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +60 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
Zowonetsera zosiyanasiyana: Kuphatikiza Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mayankho owonetsera: Kuphatikiza zida zopangira, FPC yosinthidwa, kuwala kwakumbuyo ndi kukula; Thandizo laukadaulo ndi kapangidwe kake
Kumvetsetsa bwino ntchito zomaliza;
Kusanthula mtengo ndi ubwino wa magwiridwe antchito a mitundu yosiyanasiyana yowonetsera;
Kufotokozera ndi kugwirizana ndi makasitomala kuti asankhe ukadaulo woyenera kwambiri wowonetsera;
Kugwira ntchito pakusintha kosalekeza kwa ukadaulo wa njira, mtundu wa malonda, kusunga ndalama, nthawi yotumizira, ndi zina zotero.
Q: 1. Kodi ndingapeze chitsanzo cha oda?
A: Inde, timalandira chitsanzo cha oda kuti tiyese ndikuwona mtundu wake.
Q: 2. Kodi nthawi yotsogolera chitsanzo ndi iti?
A: Zitsanzo zomwe zilipo pano zimafunika masiku 1-3, zitsanzo zomwe zasinthidwa zimafunika masiku 15-20.
Q: 3. Kodi muli ndi malire aliwonse a MOQ?
A: MOQ yathu ndi 1PCS.
Q: 4. Kodi chitsimikizo ndi cha nthawi yayitali bwanji?
A: Miyezi 12.
Q: 5. Ndi express iti yomwe nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito potumiza zitsanzo?
Yankho: Nthawi zambiri timatumiza zitsanzo ndi DHL, UPS, FedEx kapena SF. Nthawi zambiri zimatenga masiku 5-7 kuti zifike.
Q: 6. Kodi nthawi yanu yolipira ndi yotani?
A: Nthawi yathu yolipira nthawi zambiri imakhala T/T. Zina zitha kukambidwa.