| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.47 inchi |
| Ma pixel | Madontho 172×320 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Kukula kwa gulu | 19.75 x 36.86 x1.56 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65 K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | QSP/MCU |
| Nambala ya Pin | 8 |
| Dalaivala IC | GC9307 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 3 LED YOYERA |
| Voteji | -0.3~4.6 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 ndi IPS TFT-LCD ya mainchesi 1.47 yokhala ndi resolution ya ma pixel 172*320. imathandizira ma interface osiyanasiyana monga SPI, zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusinthasintha kosakanikirana bwino mu projekiti iliyonse. Kuwala kwa chiwonetsero cha 350 cd/m² kumatsimikizira kuti zithunzi zowoneka bwino komanso zowala bwino ngakhale mutakhala ndi kuwala kowala. Chowunikiracho chimagwiritsa ntchito dalaivala wa GC9307 wapamwamba kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso mosalala.
N147-1732THWIG49-C08 imagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Kuwonera kumasiyana: 80/kumanja: 80/mmwamba: 80/kutsika: madigiri 80. kusiyana kwa 1500:1, ndi aspect ratio ya 3:4 (mtengo wamba). Voltage yoperekera ya analog ndi -0.3V mpaka 4.6V (mtengo wamba ndi 2.8V). IPS panel ili ndi ma angle osiyanasiyana owonera, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Module iyi ya TFT-LCD imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +70℃, ndipo kutentha kwake kosungirako kumasiyana kuyambira -30℃ mpaka +80℃.