| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.46 inchi |
| Ma pixel | Madontho 80×160 |
| Onani Malangizo | Ndemanga YONSE |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 16.18×32.35 mm |
| Kukula kwa gulu | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65 K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | Mzere 4 wa SPI |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | GC9107 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 3 LED YOYERA |
| Voteji | -0.3~4.6 V |
| Kulemera | 1.1 |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 ndi IPS TFT-LCD ya mainchesi 1.46 yokhala ndi resolution ya ma pixel 80x160. imathandizira ma interface osiyanasiyana monga SPI, MCU ndi RGB, zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusinthasintha kogwirizana bwino mu projekiti iliyonse. Kuwala kwa chiwonetsero cha 350 cd/m² kumatsimikizira kuti zithunzi zowoneka bwino komanso zowala bwino ngakhale mutakhala ndi kuwala kowala. Chowunikiracho chimagwiritsa ntchito dalaivala wa GC9107 wapamwamba kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso mosalala.
N146-0816KTBPG41-H13 imagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Kuwonera kumasiyana: 80/kumanja: 80/mmwamba: 80/kutsika: madigiri 80. kusiyana kwa 800:1, ndi aspect ratio ya 3:4 (mtengo wamba). Voltage yoperekera ya analog ndi -0.3V mpaka 4.6V (mtengo wamba ndi 2.8V). IPS panel ili ndi ma viewing angles osiyanasiyana, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Module iyi ya TFT-LCD imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +70℃, ndipo kutentha kwake kosungirako kumasiyana kuyambira -30℃ mpaka +80℃.