| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Bdzina la randi | WISEVISION |
| Size | 0mainchesi .85 |
| Ma pixel | Madontho 128×128 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (A).A) | 15.2064x 15.2064 mm |
| Kukula kwa gulu | 17.58 x 20.82 x1.5 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 300 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI / MCU |
| Nambala ya Pin | 12 |
| Dalaivala IC | GC9107 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 1LED Yoyera-Chip |
| Voteji | 2.4~3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N085-1212TBWIG42-H12 ndi gawo laling'ono la IPS la mainchesi 0.85 lokhala ndi TFT-LCD yozungulira. Gulu laling'ono la TFT-LCD ili lili ndi resolution ya ma pixel 128x128, IC yowongolera ya GC9107 yomangidwa mkati, imathandizira mawonekedwe a SPI a waya 4, voltage ya supply (VDD) ya 2.4V ~ 3.3V, kuwala kwa gawo la 300 cd/m², ndi kusiyana kwa 1200.
Gawoli lili mu mawonekedwe owonekera mwachindunji, ndipo gululi limagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Malo owonera ali kumanzere: 80/kumanja: 80/mmwamba: 80/pansi: madigiri 80. Gulu la IPS lili ndi ma angles osiyanasiyana owonera, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Ndi yoyenera kwambiri kugwiritsa ntchito monga zida zovalidwa ndi zida zamankhwala. Kutentha kwa gawoli ndi -20 ℃ mpaka 70 ℃, ndipo kutentha kosungirako ndi -30 ℃ mpaka 80 ℃.
N085-1212TBWIG42-H12 ili ndi dalaivala wapamwamba wa GC9107 IC, kuonetsetsa kuti magwiridwe antchito ndi osavuta komanso oyankha. Izi zimatsimikizira kuti zomwe zili mkati mwanu ziperekedwa bwino popanda kuchedwa kapena kusokoneza. Kaya mukusewera kanema wapamwamba kwambiri kapena kuwonetsa zithunzi zatsatanetsatane, gawo lowonetsera la TFT ili lingathe kuligwira mosavuta.