| Mtundu Wowonetsera | TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.06 inchi |
| Ma pixel | Madontho 96×160 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 13.824×23.04 mm |
| Kukula kwa gulu | 16.12*29.76*1.69 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 400 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | Mzere 4 wa SPI |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | GC9107 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED imodzi yoyera ngati chip |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.3 g |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N106-1609TBBIG41-H13 ndi gawo laling'ono la IPS la mainchesi 1.06 lokhala ndi TFT-LCD yowonekera pang'ono.
Paneli yaying'ono ya TFT-LCD iyi ili ndi resolution ya ma pixel 96x160, GC9107 controller IC yomangidwa mkati, imathandizira mawonekedwe a SPI a waya 4, voltage ya supply (VDD) ya 2.5V ~ 3.3V, kuwala kwa module ya 400 cd/m², ndi kusiyana kwa 800.
Module iyi ndi yowonetsera yapamwamba kwambiri, Ukadaulo wake wa IPS wozungulira umapereka mawonekedwe abwino kwambiri, mitundu yowala komanso zithunzi zapamwamba.
Ndi kukula kwake kochepa komanso kukana kutentha kodabwitsa, gululi ndi labwino kwambiri pa ntchito zosiyanasiyana, kuphatikizapo zida zovalidwa ndi zida zamankhwala.
Gwiritsani ntchito N106-1609TBBIG41-H13 kuti muwonjezere luso lanu lowonera ndikuwona mphamvu yeniyeni ya ukadaulo.
Kutentha kwa ntchito ya gawoli ndi -20 ℃ mpaka 70 ℃, ndipo kutentha kosungirako ndi -30 ℃ mpaka 80 ℃.
Tikubweretsa chinthu chathu chatsopano, chophimba chaching'ono cha mainchesi 1.06 chokhala ndi madontho 96 RGB × 160 TFT LCD display module. Chinthu chodabwitsachi chikuwonetsa ukadaulo wapamwamba kwambiri ndipo chimapereka mawonekedwe osayerekezeka. Ndi kukula kwake kochepa komanso magwiridwe antchito apamwamba, chikusintha momwe timawonera ndikugwirira ntchito ndi ma monitor.
Chophimba cha TFT LCD cha mainchesi 1.06 chokhala ndi resolution yayikulu ya madontho 96 RGB × 160, zomwe zimapangitsa kuti zithunzi zikhale zomveka bwino komanso zofewa. Kaya mukuonera zithunzi, makanema kapena kusewera masewera, chilichonse chimakhala chosangalatsa kuti musangalale kwambiri. Mitundu yowala komanso kusiyanasiyana kwakukulu kumawonjezera kuzama ndi kukongola kwa zomwe mumakonda, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosangalatsa kuonera.
Chimodzi mwa zinthu zabwino kwambiri pa gawoli la chiwonetsero ndi kukula kwake kochepa. Lili ndi mainchesi 1.06 okha, zomwe zimapangitsa kuti likhale labwino kwambiri pazida zazing'ono monga ma watchwatch, ma tracker olimbitsa thupi, ndi zida za IoT. Tsopano mutha kukhala ndi chiwonetsero chapamwamba kwambiri mu chipangizo chaching'ono kwambiri kuti mugwiritse ntchito zinthu zosiyanasiyana.
Chinsalu cha TFT LCD display module chilinso ndi ma angles owonera ambiri, kuonetsetsa kuti zomwe zili mkati mwake zitha kuwonedwa mosavuta kuchokera mbali zonse popanda kusokoneza ubwino. Kaya mukuyang'ana chiwonetserocho kuchokera kutsogolo kapena mbali, mumapeza kumveka bwino kofanana komanso mitundu yowala.
Chinthu china chochititsa chidwi pa chipangizochi ndi kugwiritsa ntchito mphamvu moyenera. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa kumawonjezera moyo wa batri la chipangizo chanu, zomwe zimapangitsa kuti chikhale choyenera kugwiritsa ntchito zamagetsi onyamulika. Tsopano mutha kusangalala ndi zosangalatsa kwa maola ambiri popanda kuda nkhawa kuti batire yanu itha.
Kuphatikiza apo, chophimba cha TFT LCD cha mainchesi 1.06 chitha kuphatikizidwa mosavuta mu machitidwe omwe alipo. Ndi mawonekedwe osavuta komanso ogwirizana ndi nsanja zosiyanasiyana, chitha kuphatikizidwa bwino mu kapangidwe ka malonda anu, zomwe zimasunga nthawi ndi khama panthawi yopanga.
Mwachidule, chophimba cha TFT LCD cha mainchesi 1.06 cha kukula kochepa cha mainchesi 96 RGB × 160 dots ndi chosintha kwambiri pa chiwonetserocho. Kukula kwake kochepa, mawonekedwe ake apamwamba, ngodya yowonera bwino komanso kugwiritsa ntchito mphamvu moyenera zimapangitsa kuti chikhale choyenera kugwiritsidwa ntchito m'njira zosiyanasiyana. Dziwani za tsogolo la ukadaulo wowonetsera ndi chipangizochi chatsopano.