| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 2.00 inchi |
| Ma pixel | Madontho 240×320 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 30.6×40.82 mm |
| Kukula kwa gulu | 34.6×47.8×2.05 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 262K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI / MCU/RGB |
| Nambala ya Pin | 22 |
| Dalaivala IC | ST7789 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | Ma LED atatu oyera ngati chip |
| Voteji | 2.4~3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 ndi IPS TFT-LCD ya mainchesi awiri yokhala ndi resolution ya ma pixel 240x320. imathandizira ma interface osiyanasiyana monga SPI, MCU ndi RGB, zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusinthasintha kogwirizana bwino mu projekiti iliyonse. Kuwala kwa chiwonetsero cha 350 cd/m² kumatsimikizira kuti zithunzi zowoneka bwino komanso zowala bwino ngakhale mutakhala ndi kuwala kowala. Chowunikiracho chimagwiritsa ntchito dalaivala wa ST7789 wapamwamba IC kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso mosalala.
N200-2432KHWIG07-C22 imagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Kuwonera kumasiyana: 80/kumanja: 80/mmwamba: 80/kutsika: madigiri 80. kusiyana kwa 1500:1, ndi aspect ratio ya 3:4 (mtengo wamba). Voliyumu yoperekera ya analog ndi kuyambira 2.4V mpaka 3.3V (mtengo wamba ndi 2.8V). IPS panel ili ndi ma viewing angles osiyanasiyana, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Module iyi ya TFT-LCD imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +70℃, ndipo kutentha kwake kosungirako kumasiyana kuyambira -30℃ mpaka +80℃.
Kampani ya New Vision Technology Co., Ltd. ili ndi likulu lake ku Shenzhen ndipo yakhala ikutumikira makasitomala kwa zaka 15 chifukwa cha luso lake la R&D. Tadzipereka kupereka ntchito zapamwamba zowonetsera ndi zaukadaulo kwa makasitomala padziko lonse lapansi. Zogulitsa zathu, monga N200-2432KHWIG07-C22, zimadziwika chifukwa cha kudalirika kwawo, kukhazikika, komanso kugwira ntchito bwino.