| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 0.71 inchi |
| Ma pixel | Madontho 160×160 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 18×18 mm |
| Kukula kwa gulu | 20.12×22.3×1.81 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | RGB |
| Nambala ya Pin | 12 |
| Dalaivala IC | GC9D01 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED imodzi yoyera ngati chip |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N071-1616TBBIG01-H12 ndi chophimba chozungulira cha IPS TFT-LCD chokhala ndi chinsalu cha mainchesi 0.71 chokhala ndi ma pixel 160x160. Chiwonetsero chozungulira cha TFT ichi chili ndi gulu la IPS TFT-LCD lopangidwa ndi GC9D01 driver IC lomwe limatha kulumikizana kudzera pa mawonekedwe a SPI.
N071-1616TBBIG01-H12 ndi gulu la IPS (In plane Switching), lomwe lili ndi ubwino wokhala ndi kusiyana kwakukulu, maziko akuda enieni pamene chiwonetsero kapena pixel yazimitsidwa komanso ngodya yowonera yayikulu ya Kumanzere:80 / Kumanja:80 / Kukwera:80 / Kutsika:80 digiri (yachizolowezi), kusiyana kwa 1,200:1 (mtengo wamba), kuwala 350 cd/m².
Mphamvu yamagetsi ya LCM ndi kuyambira 2.4V mpaka 3.3V, mtengo wamba wa 2.8V. Gawo lowonetsera ndi loyenera zipangizo zazing'ono, zipangizo zovalidwa, zinthu zodzipangira zokha kunyumba, zinthu zoyera, makina a kanema, ndi zina zotero. Itha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka + 70℃ ndi kutentha kosungira kuyambira -30℃ mpaka + 80℃.