| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.54 inchi |
| Ma pixel | Madontho 64×128 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 17.51×35.04 mm |
| Kukula kwa gulu | 21.51×42.54×1.45 mm |
| Mtundu | Choyera |
| Kuwala | 70 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwakunja |
| Chiyankhulo | I²C/4-waya SPI |
| Udindo | 1/64 |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | SSD1317 |
| Voteji | 1.65-3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X154-6428TSWXG01-H13 1.54-inch Graphic OLED Display Module
Mafotokozedwe Aukadaulo:
Zinthu Zofunika Kwambiri:
Mapulogalamu:
Ubwino wa Kuchita:
Gawo lathu la X154-6428TSWXG01-H13 OLED limapereka:
N’chifukwa Chiyani Muyenera Kusankha Gawoli?
Mainjiniya ndi opanga mapulogalamu amasankha chiwonetsero cha OLED ichi pa:
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 95 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 10000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.