| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 0.54 inchi |
| Ma pixel | Madontho 96x32 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 12.46×4.14 mm |
| Kukula kwa gulu | 18.52×7.04×1.227 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera) |
| Kuwala | 190 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | I²C |
| Udindo | 1/40 |
| Nambala ya Pin | 14 |
| Dalaivala IC | CH1115 |
| Voteji | 1.65-3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X054-9632TSWYG02-H14 ndi chiwonetsero chaching'ono cha OLED chopangidwa ndi madontho 96x32, kukula kwake ndi mainchesi 0.54. X054-9632TSWYG02-H14 ili ndi mawonekedwe a module a 18.52×7.04×1.227 mm ndi kukula kwa Active Area 12.46×4.14 mm; chamangidwa ndi CH1115 controller IC; chimathandizira mawonekedwe a I²C, magetsi a 3V. Module iyi ndi chiwonetsero cha COG PMOLED chomwe sichifunikira kuwala kwakumbuyo (chodzitulutsa); ndi chopepuka komanso chogwiritsa ntchito mphamvu zochepa. Chiwonetsero chaching'ono cha OLED ichi cha mainchesi 0.54 cha 96x32 ndi choyenera chipangizo chovalidwa, E-Cigarette, chipangizo chonyamulika, chipangizo chosamalira munthu, cholembera mawu, chipangizo chaumoyo, ndi zina zotero.
Module ya X054-9632TSWYG02-H14 ikhoza kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumayambira -40℃ mpaka +85℃.
Mwachidule, gawo la X054-9632TSWYG02-H14 OLED display ndi losintha kwambiri dziko la ukadaulo wa display. Kukula kwake kwa mainchesi 0.54, kuphatikiza ndi display yowoneka bwino komanso kuwala kwapamwamba, kumapereka mawonekedwe osayerekezeka.
Ndi mawonekedwe ake a I²C ndi CH1115 driver IC, gawo lowonetsera la OLED ili limatsimikizira kulumikizana kosasunthika komanso magwiridwe antchito odabwitsa. Kaya mukupanga mbadwo wotsatira wa zovala zamakono kapena kukonza zida zanu zamafakitale, X054-9632TSWYG02-H14 ndiye chisankho chabwino kwambiri pazosowa zanu zowonetsera. Sinthani ku zowonetsera zamtsogolo ndi gawo lowonetsera la X054-9632TSWYG02-H14 OLED.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 240 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS));
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito.
Monga opanga zowonetsera otsogola, timachita kafukufuku, kupanga, ndi kupanga ukadaulo wa TFT LCD, wodzipereka kupatsa makasitomala mayankho owonetsera ogwira ntchito bwino komanso apamwamba. Zogulitsa zathu zimakhudza kukula ndi zochitika zosiyanasiyana, kuphatikiza zowongolera zamafakitale ndi zida zanzeru zapakhomo, kukwaniritsa zofunikira m'magawo osiyanasiyana kuti zimveke bwino, magwiridwe antchito amitundu mwachangu, komanso kugwiritsa ntchito mphamvu moyenera.
Ndi njira zopangira zapamwamba komanso luso lamakono lopitilira, tili ndi zabwino zambiri pakupanga zinthu mozama kwambiri, ma angles owonera ambiri, kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa, komanso kuphatikiza zinthu zambiri. Nthawi yomweyo, timasunga ulamuliro wokhwima pa khalidwe la zinthu, kupereka ma module odalirika owonetsera ndi ntchito zomwe zasinthidwa kuti tithandize makasitomala kukulitsa mpikisano komanso kugwiritsa ntchito bwino zinthu zawo.
Ngati mukufuna mnzanu woti mugwirizane naye pa zowonetsera ndi chithandizo chokhazikika komanso chaukadaulo, tikuyembekezera kugwira nanu ntchito limodzi kuti tipange tsogolo la ukadaulo wa zowonetsera pamodzi.
Ubwino waukulu wa chiwonetsero cha OLED champhamvu chotsika ichi:
Mbiri Yoonda KwambiriMosiyana ndi ma LCD achikhalidwe, sichifuna magetsi owunikira chifukwa chimadzitulutsa chokha, zomwe zimapangitsa kuti chikhale chocheperako kwambiri.
Ma angles Owonera Apadera: Imapereka ufulu wopanda malire wokhala ndi ma angles owonera ambiri komanso kusintha kochepa kwa mitundu, kuonetsetsa kuti chithunzicho chikugwirizana ndi malingaliro osiyanasiyana.
Kuwala Kwambiri: Imapereka kuwala kochepa kwa 160 cd/m², zomwe zimapangitsa kuti iwoneke bwino komanso yowala ngakhale m'malo owala bwino.
Chiŵerengero Chapamwamba Chosiyanitsa: Imapeza kusiyana kwakukulu m'chipinda chamdima, ndikupanga zakuda zakuya komanso zowala bwino kuti chithunzi chikhale chozama.
Nthawi Yoyankha Mwachangu: Imadzitamandira ndi liwiro la kuyankha mwachangu kwambiri losakwana ma microsecond awiri, kuchotsa kusokonekera kwa mayendedwe ndikuwonetsetsa kuti zithunzi zosinthika zikugwira ntchito bwino.
Kutentha Kwambiri Kogwira Ntchito: Imagwira ntchito modalirika pa kutentha kosiyanasiyana, zomwe zimapangitsa kuti ikhale yoyenera nyengo zosiyanasiyana.
Kugwira Ntchito Moyenera Mphamvu: Imagwiritsa ntchito mphamvu zochepa kwambiri poyerekeza ndi zowonetsera zachikhalidwe, zomwe zimapangitsa kuti batri likhale ndi moyo wautali mu zida zonyamulika komanso kuchepetsa kugwiritsa ntchito mphamvu.