| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 0.63 |
| Ma pixel | Madontho 120x28 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 15.58×3.62 mm |
| Kukula kwa gulu | 21.54×6.62×1.22 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera) |
| Kuwala | 220 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | I²C |
| Udindo | 1/28 |
| Nambala ya Pin | 14 |
| Dalaivala IC | SSD1312 |
| Voteji | 1.65-3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
N063-2028TSWIG02-H14 imalemera mainchesi 0.63 okha, kupereka yankho laling'ono komanso losiyanasiyana lomwe likugwirizana ndi zosowa zanu zowonetsera. Gawoli lili ndi resolution ya pixel ya madontho 120x28 komanso kuwala kwa 270 cd/m², zomwe zimapangitsa kuti zithunzi ziwoneke bwino komanso zowoneka bwino. Kukula kwa AA kwa 15.58×3.62mm ndi mawonekedwe onse a 21.54×6.62×1.22mm zimapangitsa kuti zikhale zosavuta kuziphatikiza muzipangizo zamagetsi ndi machitidwe osiyanasiyana. Chiwonetsero chaching'ono cha OLED ichi cha mainchesi 0.63 cha 120x28 ndi choyenera chipangizo chovalidwa, E-Cigarette, chipangizo chonyamulika, chipangizo chosamalira munthu, cholembera mawu, chipangizo chaumoyo, ndi zina zotero.
Chimodzi mwazinthu zazikulu za ma module athu owonetsera a OLED ndi mawonekedwe awo apamwamba a I²C, omwe amalola kulumikizana bwino ndi kuwongolera. Izi zimatsimikizira kuti ntchito ikuyenda bwino komanso kuphatikiza kosavuta muzokhazikitsa zomwe muli nazo kale. Kuphatikiza apo, gawo lowonetsera lili ndi SSD1312 driver IC, zomwe zimawonjezera magwiridwe antchito ndi kudalirika kwa gawo lowonetsera.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera yonse: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 270 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS));
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.