| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.71 inchi |
| Ma pixel | Madontho 128×32 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 42.218×10.538 mm |
| Kukula kwa gulu | 50.5×15.75×2.0 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera) |
| Kuwala | 80 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwakunja |
| Chiyankhulo | Parallel/I²C/4-waya SPI |
| Udindo | 1/64 |
| Nambala ya Pin | 18 |
| Dalaivala IC | SSD1312 |
| Voteji | 1.65-3.5 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X171-2832ASWWG03-C18 ndi gawo lowonetsera la COG OLED. Lili ndi kukula kwa AA kwa 42.218×10.538mm ndi mawonekedwe owonda kwambiri a 50.5×15.75×2.0mm, OLED Display Module imapereka kapangidwe kakang'ono komanso kokongola komwe kamalumikizana bwino ndi chipangizo chilichonse chamagetsi.
Kuwala kwapadera kwa gawoli kwa ma cd 100/m² kumatsimikizira kuti zithunzi zowoneka bwino komanso zowoneka bwino ngakhale m'malo owala bwino.
Zosankha zake zosiyanasiyana zolumikizirana zimaphatikizapo parallel, I²C, ndi 4-wire SPI, zomwe zimapereka mwayi wosinthasintha wophatikizana kuti ukwaniritse zofunikira zosiyanasiyana zogwiritsira ntchito.
Chowonetsera cha OLED ichi chili ndi SSD1315 IC SSD1312 driver IC, OLED Display Module imatsimikizira magwiridwe antchito abwino komanso kudalirika.
Dalaivala wa IC amatsimikizira kutumiza deta mwachangu komanso molondola, zomwe zimathandiza kuti ogwiritsa ntchito azitha kuyanjana mosavuta.
Kaya ndi zida zamasewera zomwe zingavalidwe, zida zachipatala, kapena makina opanga zinthu mwanzeru, OLED Display Module yathu ndiyo chisankho chabwino kwambiri chowonjezera luso la ogwiritsa ntchito ndikuwonetsa kuthekera kwenikweni kwa malonda anu.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 100 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.