| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 0.35 |
| Ma pixel | Chizindikiro cha 20 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 7.7582×2.8 mm |
| Kukula kwa gulu | 12.1×6×1.2 mm |
| Mtundu | Choyera/Chobiriwira |
| Kuwala | 300 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | MCU-IO |
| Udindo | 1/4 |
| Nambala ya Pin | 9 |
| Dalaivala IC | |
| Voteji | 3.0-3.5 V |
| Kutentha kwa Ntchito | -30 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +80°C |
Chimodzi mwazinthu zazikulu za sikirini yathu ya OLED ya mainchesi 0.35 ndi momwe imawonetsera bwino kwambiri. Sikirini imagwiritsa ntchito ukadaulo wa OLED kuti iwonetse bwino komanso momveka bwino, zomwe zimathandiza ogwiritsa ntchito kusakatula mosavuta menyu ndikuwona zambiri momveka bwino momwe zingathere. Kaya ndikuyang'ana mulingo wa batri wa ndudu yanu yamagetsi kapena kuyang'anira momwe chingwe chanu chanzeru chikupitira, sikirini zathu za OLED zimatsimikizira kuti ogwiritsa ntchito azikhala osangalala komanso osangalatsa.
Chophimba chathu cha OLED sichimangokhala pa pulogalamu imodzi yokha; m'malo mwake, chimagwiritsidwa ntchito m'zida zosiyanasiyana zamagetsi. Kuyambira ndudu zamagetsi mpaka zingwe za data, kuyambira zingwe zanzeru zodumphira mpaka zolembera zanzeru, chophimba ichi cha ntchito zambiri chikhoza kuphatikizidwa bwino muzinthu zambiri. Kusinthasintha kwake kumapangitsa kuti chikhale chisankho chabwino kwambiri kwa opanga omwe akufuna kukongoletsa zida zawo ndi zowonetsera zamakono komanso zokongola.
Chomwe chimapangitsa kuti chophimba chathu cha OLED cha mainchesi 0.35 chikhale chapadera ndi momwe chimagwirira ntchito bwino. Mosiyana ndi zowonetsera zachikhalidwe za OLED, zowonetsera zathu za magawo sizifuna ma circuits ophatikizidwa (ICs). Mwa kuchotsa gawoli, tachepetsa kwambiri ndalama zopangira, zomwe zimapangitsa kuti chinthu chikhale chotsika mtengo popanda kuwononga magwiridwe antchito. Izi zimapangitsa zowonetsera zathu za OLED kukhala njira yokongola kwa mabizinesi omwe akufuna kuphatikiza zowonetsera zapamwamba pomwe akukhalabe ndi mtengo wopikisana.
Pansipa pali ubwino wa chiwonetsero cha OLED champhamvu chotsika ichi:
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 270 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS));
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.