| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 0.66 inchi |
| Ma pixel | Madontho 64x48 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 13.42×10.06 mm |
| Kukula kwa gulu | 16.42×16.9×1.25 mm |
| Mtundu | Monochrome (Yoyera) |
| Kuwala | 80 (Mphindi)cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwamkati |
| Chiyankhulo | Parallel/ I²C / 4-wireSPI |
| Udindo | 1/48 |
| Nambala ya Pin | 28 |
| Dalaivala IC | SSD1315 |
| Voteji | 1.65-3.5 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
Module ya N066-6448TSWPG03-H28 ndi chiwonetsero cha COG OLED cha mtundu wa ogula, kukula kwake kozungulira mainchesi 0.66, chopangidwa ndi resolution ya madontho 64x48. Module iyi ya OLED ili ndi SSD1315 IC; imathandizira mawonekedwe a Parallel/ I²C /4-wireSPI; t voltage yoperekera ya logic ndi 2.8V (VDD), ndipo voltage yoperekera yowonetsera ndi 7.5V(VCC). Mphamvu yamagetsi yokhala ndi chiwonetsero cha 50% checkerboard ndi 7.25V (ya mtundu woyera), driver duty 1/48. Module ya N066-6448TSWPG03-H28 imathandizira kupereka kwa Charge Pump yamkati ndi kupereka kwa VCC yakunja.
Gawoli ndi loyenera zipangizo zovalidwa, zipangizo zonyamulika, ndi zina zotero. Likhoza kugwiritsidwa ntchito pa kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -40℃ mpaka +85℃.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 430 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 2000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS));
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.