| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.50 inchi |
| Ma pixel | Madontho 128×128 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 26.855×26.855 mm |
| Kukula kwa gulu | 33.9×37.3×1.44 mm |
| Mtundu | Woyera/Wachikasu |
| Kuwala | 100 (Mphindi) cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwakunja |
| Chiyankhulo | Parallel/I²C/4-waya SPI |
| Udindo | 1/128 |
| Nambala ya Pin | 25 |
| Dalaivala IC | SH1107 |
| Voteji | 1.65-3.5 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X150-2828KSWKG01-H25 ndi chiwonetsero cha OLED cha passive matrix chomwe chimapangidwa ndi ma pixel 128x128, kukula kwake kozungulira ndi mainchesi 1.5.
WEO128128A ili ndi kukula kwa 33.9×37.3×1.44 mm ndipo kukula kwa AA ndi 26.855 x 26.855 mm; yamangidwa mkati ndi SH1107 controller IC ndipo imathandizira parallel, I²C ndi 4-wire SPI serial interface, 3V power supply.
OLED Module ndi COG structure 128x128 OLED screen yomwe ndi yopyapyala kwambiri ndipo siifunika kuwala kwa backlight (yodzitulutsa yokha); ndi yopepuka komanso imagwiritsa ntchito mphamvu zochepa.
Ndi yoyenera zida zoyezera, mapulogalamu apakhomo, ma POS azachuma, zida zonyamulidwa m'manja, zida zaukadaulo wanzeru, zida zamankhwala, ndi zina zotero.
Module ya OLED imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +70℃; kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -40℃ mpaka +85℃.
①Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
②Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
③Kuwala Kwambiri: 100 (Min)cd/m²;
④Chiŵerengero chachikulu cha kusiyana (Chipinda Chamdima): 10000:1;
⑤Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
⑥Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
⑦Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.
Tikubweretsa zatsopano zathu: gawo laling'ono la 1.50-inch 128x128 OLED. Gawoli lokongola komanso laling'ono likuwonetsa ukadaulo wamakono wa OLED womwe umapereka zithunzi zenizeni molondola komanso momveka bwino. Chiwonetsero cha 1.50-inch cha gawoli ndi chabwino kwambiri pa ntchito zazing'ono, kuonetsetsa kuti chilichonse chikuwonetsedwa bwino komanso modabwitsa.
Yopangidwa kuti ikwaniritse zosowa za mafakitale osiyanasiyana, gawo lathu laling'ono la OLED la mainchesi 1.50 ndi yankho losiyanasiyana lomwe lingaphatikizidwe mosavuta muzipangizo zosiyanasiyana. Kuyambira ma watchwatch mpaka ma tracker olimbitsa thupi, makamera a digito mpaka ma consoles amasewera ogwiritsidwa ntchito m'manja, gawo ili lowonetsera laling'ono ndi labwino kwambiri pa ntchito iliyonse yomwe imafuna chophimba chaching'ono koma champhamvu.
Chinthu chochititsa chidwi kwambiri pa gawo lowonetsera la OLED ili ndi mawonekedwe ake okongola a 128x128 pixel resolution. Kuchuluka kwa ma pixel kumabweretsa zithunzi zomveka bwino komanso zakuthwa, zomwe zimathandiza ogwiritsa ntchito kusangalala ndi mawonekedwe owoneka bwino. Kaya mukuwonetsa zithunzi, kuwonetsa zithunzi kapena kulemba, gawoli likutsimikizira kuti tsatanetsatane uliwonse wawonetsedwa molondola pazenera popanda kuwononga ubwino.
Kuphatikiza apo, ukadaulo wa OLED womwe umagwiritsidwa ntchito mu gawo lowonetsera ili umapereka kubwerezabwereza kwabwino kwa mitundu ndi kusiyanitsa. Ndi milingo yakuda kwambiri ndi mitundu yowala, zomwe zili mkati mwanu zimakhala zamoyo, zomwe zimapangitsa kuti ogwiritsa ntchito azisangalala ndi kuwonera. Ngodya yayikulu yowonera ya gawoli imatsimikizira kuti zithunzi zanu zimakhalabe zowala komanso zomveka bwino ngakhale mutaziwona kuchokera mbali zosiyanasiyana.
Kuwonjezera pa kugwira ntchito bwino kwambiri powonera, gawo laling'ono la OLED la mainchesi 1.50 limaperekanso mphamvu zogwiritsira ntchito bwino. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa kwa gawoli kumathandiza kukonza moyo wa batri, zomwe zimapangitsa kuti likhale labwino kwambiri pazida zonyamulika zomwe zimadalira kasamalidwe ka mphamvu koyenera.
Gawo lathu laling'ono la mainchesi 1.50 la 128x128 OLED limasintha kwambiri ukadaulo wa zowonetsera zazing'ono chifukwa cha kukula kwake kochepa, chiwonetsero chapamwamba komanso magwiridwe antchito apamwamba. Dziwani tsogolo la zithunzi zokongola komanso zowala ndi ma module athu atsopano ndikupititsa patsogolo mapulojekiti anu.