| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 0.87 |
| Ma pixel | Madontho 50 x 120 |
| Onani Malangizo | KUNONGA ZONSE |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 8.49 x 20.37mm |
| Kukula kwa gulu | 10.8 x 25.38 x 2.13mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | Mzere 4 wa SPI |
| Nambala ya Pin | 13 |
| Dalaivala IC | GC9D01 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 1 LED Yoyera |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.1 |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +60 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N087-0512KTBIG41-H13 ndi IPS TFT-LCD ya mainchesi 0.87 yokhala ndi resolution ya ma pixel 50x120. imathandizira ma interface osiyanasiyana monga SPI, zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusinthasintha kogwirizana bwino mu projekiti iliyonse. Kuwala kwa chiwonetsero cha 350 cd/m² kumatsimikizira kuti zimawoneka bwino komanso zowala ngakhale mutakhala ndi kuwala kowala. Chowunikiracho chimagwiritsa ntchito dalaivala wa GC9D01 wapamwamba kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso mosalala.
N087-0512KTBIG41-H13 imagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle. Kuwonera kumasiyana: 70/kumanja: 70/mmwamba: 70/kutsika: madigiri 70. kusiyana kwa 1000:1, ndi aspect ratio ya 3:4 (mtengo wamba). Voltage yoperekera ya analog ndi kuyambira 2.5V mpaka 3.3V (mtengo wamba ndi 2.8V). IPS panel ili ndi ma angle osiyanasiyana owonera, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Module iyi ya TFT-LCD imatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +60℃, ndipo kutentha kwake kosungirako kumasiyana kuyambira -30℃ mpaka +80℃.