| Mtundu Wowonetsera | OLED |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.40 inchi |
| Ma pixel | Madontho 160×160 |
| Mawonekedwe Owonetsera | Matrix Opanda Mphamvu |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 25×24.815 mm |
| Kukula kwa gulu | 29×31.9×1.427 mm |
| Mtundu | Choyera |
| Kuwala | 100 (Mphindi) cd/m² |
| Njira Yoyendetsera Galimoto | Kupereka kwakunja |
| Chiyankhulo | 8-bit 68XX/80XX Parallel, 4-wire SPI, I2C |
| Udindo | 1/160 |
| Nambala ya Pin | 30 |
| Dalaivala IC | CH1120 |
| Voteji | 1.65-3.5 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -40 ~ +85 °C |
| Kutentha Kosungirako | -40 ~ +85°C |
X140-6060KSWAG01-C30 ndi gawo lowonetsera la OLED la 1.40" COG; lapangidwa ndi ma pixel a 160×160. Gawo la OLED lili ndi CH1120 controller IC; limathandizira ma interfaces a Parallel/I²C/4-wire SPI.
Gawo la OLED COG ndi lochepa kwambiri, lolemera pang'ono komanso logwiritsa ntchito mphamvu zochepa zomwe ndi zabwino kwambiri pazida zonyamula m'manja, zida zovalidwa, zida zamankhwala zanzeru, zida zachipatala, ndi zina zotero.
Gawo lowonetsera la OLED limatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -40℃ mpaka +85℃; kutentha kwake kosungirako kumayambira -40℃ mpaka +85℃.
Mwachidule, gawo lowonetsera la X140-6060KSWAG01-C30 OLED ndi yankho laling'ono, lolimba komanso losinthasintha loyenera mafakitale osiyanasiyana.
Ndi kapangidwe kake kopepuka, kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa komanso kukhazikika kwa kutentha, ndi chisankho chabwino kwambiri pakugwiritsa ntchito kuyambira zida zogwiritsira ntchito mpaka zida zachipatala.
Sangalalani ndi zithunzi zodabwitsa komanso magwiridwe antchito odalirika ndi gawo la OLED.
1. Woonda - Palibe chifukwa chowunikira kumbuyo, wodzitulutsa yekha;
2. Ngodya yowonera kwambiri: Digiri yaulere;
3. Kuwala Kwambiri: 150 cd/m²;
4. Chiŵerengero cha kusiyana kwakukulu (Chipinda Chamdima): 10000:1;
5. Liwiro loyankha kwambiri (<2μS);
6. Kutentha Kwambiri kwa Ntchito;
7. Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa.