| Mtundu Wowonetsera | IPS TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 2.45 inchi |
| Ma pixel | 172RGB*378 |
| Onani Malangizo | 12:00 |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 25.8(H) x 56.7(V) mm |
| Kukula kwa gulu | 28(H) x 61.35(V) x2.5(D) mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | Choyera |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | Mzere 4 wa SPI |
| Nambala ya Pin | 16 |
| Dalaivala IC | ST77925 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | 4 LED YOYERA |
| Voteji | 2.5~3.3 V |
| Kulemera | 1.1g |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N245-1737KTWPG01-C16 ndi TFT-LCD ya mainchesi 2.45 yokhala ndi resolution ya ma pixel 172RGB*378. imathandizira ma interface osiyanasiyana monga 4 Line SPI, zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusinthasintha kosakanikirana bwino mu projekiti iliyonse. Kuwala kwa chiwonetsero cha 350cd/m² kumatsimikizira kuti zithunzi zowoneka bwino komanso zowala bwino ngakhale mutakhala ndi kuwala kowala. Chowunikiracho chimagwiritsa ntchito driver IC yapamwamba kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso mosalala.
N245-1737KTWPG01-C16 imagwiritsa ntchito ukadaulo wa wide angle (In plane Switching). Malo owonera ali kumanzere: 25/kumanja: 25/mmwamba: 25/pansi:25madigiri. chiŵerengero chosiyana cha 1000:1, ndi chiŵerengero cha mbali ya 3:4 (mtengo wamba). Voltage yoperekera ya analogi ndi kuyambira 2.5V mpaka 3.3V (mtengo wamba ndi 2.8V). IPS panel ili ndi ma angles osiyanasiyana owonera, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe. Gawo la TFT-LCD ili limatha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka +70℃, ndipo kutentha kwake kosungirako kumakhala kuyambira -30℃ mpaka +80℃.
Kampani ya New Vision Technology Co., Ltd. ili ndi likulu lake ku Shenzhen ndipo yakhala ikutumikira makasitomala kwa zaka 15 chifukwa cha luso lake la R&D. Tadzipereka kupereka ntchito zapamwamba zowonetsera ndi zaukadaulo kwa makasitomala padziko lonse lapansi. Zogulitsa zathu, monga N245-1737KTWPG01-C16, zimadziwika chifukwa cha kudalirika kwawo, kukhazikika, komanso kugwira ntchito bwino.
Zowonetsera zosiyanasiyana: Kuphatikiza Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mayankho owonetsera: Kuphatikiza zida zopangira, FPC yosinthidwa, kuwala kwakumbuyo ndi kukula; Thandizo laukadaulo ndi kapangidwe kake
Kumvetsetsa bwino ntchito zomaliza;
Kusanthula mtengo ndi ubwino wa magwiridwe antchito a mitundu yosiyanasiyana yowonetsera;
Kufotokozera ndi kugwirizana ndi makasitomala kuti asankhe ukadaulo woyenera kwambiri wowonetsera;
Kugwira ntchito pakusintha kosalekeza kwa ukadaulo wa njira, mtundu wa malonda, kusunga ndalama, nthawi yotumizira, ndi zina zotero.
Q: 1. Kodi ndingapeze chitsanzo cha oda?
A: Inde, timalandira chitsanzo cha oda kuti tiyese ndikuwona mtundu wake.
Q: 2. Kodi nthawi yotsogolera chitsanzo ndi iti?
A: Zitsanzo zomwe zilipo pano zimafunika masiku 1-3, zitsanzo zomwe zasinthidwa zimafunika masiku 15-20.
Q: 3. Kodi muli ndi malire aliwonse a MOQ?
A: MOQ yathu ndi 1PCS.
Q: 4. Kodi chitsimikizo ndi cha nthawi yayitali bwanji?
A: Miyezi 12.
Q: 5. Ndi express iti yomwe nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito potumiza zitsanzo?
Yankho: Nthawi zambiri timatumiza zitsanzo ndi DHL, UPS, FedEx kapena SF. Nthawi zambiri zimatenga masiku 5-7 kuti zifike.
Q: 6. Kodi nthawi yanu yolipira ndi yotani?
A: Nthawi yathu yolipira nthawi zambiri imakhala T/T. Zina zitha kukambidwa.