| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | 1.33 inchi |
| Ma pixel | Madontho 240×240 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 23.4×23.4 mm |
| Kukula kwa gulu | 26.16×29.22×1.5 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 350 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI / MCU |
| Nambala ya Pin | 12 |
| Dalaivala IC | ST7789V3 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | Ma LED awiri oyera ngati chip |
| Voteji | 2.4~3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 ndi TFT-LCD Module yokhala ndi sikirini ya mainchesi 1.33 yopingasa komanso resolution ya ma pixel 240x240.
Chophimba cha LCD ichi cha sikweya chimagwiritsa ntchito gulu la IPS, lomwe lili ndi ubwino wa kusiyana kwakukulu, maziko akuda athunthu pamene chiwonetsero kapena pixel yazimitsidwa, ndi ma angles owonera ambiri a Kumanzere:80 / Kumanja:80 / Kukwera:80 / Kutsika: madigiri 80 (wamba), chiŵerengero cha kusiyana kwa 800:1 (mtengo wamba), kuwala kwa 350 cd/m² (mtengo wamba), ndi pamwamba pa galasi loletsa kuwala.
Moduleyi ili ndi ST7789V3 driver IC yomwe imatha kuthandizira kudzera mu ma interface a SPI.
Mphamvu yamagetsi ya LCM ndi kuyambira 2.4V mpaka 3.3V, mtengo wamba wa 2.8V. Gawo lowonetsera ndi loyenera zida zazing'ono, zida zovalidwa, zinthu zodzichitira zokha kunyumba, zinthu zoyera, makina a kanema, zida zamankhwala, ndi zina zotero.
Itha kugwira ntchito kutentha kuyambira -20℃ mpaka + 70℃ ndipo kutentha kosungirako kuyambira -30℃ mpaka + 80℃.
①Kumvetsetsa bwino ntchito zomaliza;
②Kusanthula mtengo ndi ubwino wa magwiridwe antchito a mitundu yosiyanasiyana yowonetsera;
③Kufotokozera ndi kugwirizana ndi makasitomala kuti asankhe ukadaulo woyenera kwambiri wowonetsera;
④Kugwira ntchito pakusintha kosalekeza kwa ukadaulo wa njira, mtundu wa malonda, kusunga ndalama, nthawi yotumizira, ndi zina zotero.