| Mtundu Wowonetsera | IPS-TFT-LCD |
| Dzina la kampani | WISEVISION |
| Kukula | mainchesi 0.99 |
| Ma pixel | Madontho 40×160 |
| Onani Malangizo | IPS/Yaulere |
| Malo Ogwira Ntchito (AA) | 6.095×24.385 mm |
| Kukula kwa gulu | 8.6×29.8×1.5 mm |
| Kapangidwe ka mitundu | Mzere Woyima wa RGB |
| Mtundu | 65K |
| Kuwala | 300 (Mphindi)cd/m² |
| Chiyankhulo | SPI / MCU |
| Nambala ya Pin | 10 |
| Dalaivala IC | GC9D01 |
| Mtundu wa Kuwala Kwakumbuyo | LED imodzi yoyera ngati chip |
| Voteji | 2.4~3.3 V |
| Kulemera | Matenda a Mtima |
| Kutentha kwa Ntchito | -20 ~ +70 °C |
| Kutentha Kosungirako | -30 ~ +80°C |
N099-0416THBIG01-H10 ndi gawo laling'ono la IPS la mainchesi 0.99 la TFT-LCD.
Paneli yaying'ono ya TFT-LCD iyi ili ndi resolution ya ma pixel 40x160, GC9D01 controller IC yomangidwa mkati, imathandizira mawonekedwe a SPI a waya 4, voltage ya supply (VDD) ya 2.4V ~ 3.3V, kuwala kwa module ya 300 cd/m², ndi kusiyana kwa 1000.
Gawoli lili mu mawonekedwe owonekera mwachindunji, ndipo gululi limagwiritsa ntchito ukadaulo wa IPS (In plane Switching) wa wide angle.
Malo owonera ali kumanzere: 85/kumanja: 85/mmwamba: 85/pansi: madigiri 85. IPS panel ili ndi ma angles osiyanasiyana owonera, mitundu yowala, ndi zithunzi zapamwamba zomwe zimakhala zodzaza komanso zachilengedwe.
Ndi yoyenera kwambiri kugwiritsa ntchito monga zipangizo zovalidwa, zida zachipatala, ndi E-Cigarette.
Kutentha kwa ntchito ya gawoli ndi -20 ℃ mpaka 70 ℃, ndipo kutentha kosungirako ndi -30 ℃ mpaka 80 ℃.